Ndugu wasomaji wetu tunaomba support yenu kwa kutangaza nasi hapa kwenye hii blog kwa bei nafuu ili tuweze kuendelea kutoa habari bila tatizo lolote. Wasiliana nasi kupitia namba +255713363965 / +255755274953. Tunashukuru kwa ushirikiano wenu.

Shamim alianguka chini kama mzigo na kusikilizia maumivu makali kutokana na risasi ya pili aliyopigwa mguuni mara baada ya ile ya kwanza aliyokuwa kapigwa kwenye bega
Miongoni mwa mazoezi waliyoyapata wakati wakiwa wadogo mpaka wanakuwa na kufikia hatua hiyo yalikuwa ni kuvumilia aina yeyote ile ya mateso ambayo wangekutana nayo
Shamim mwenyewe alishawahi kupigwa risasi tatu mguuni na begani na kulazimishwa kupambana akiwa katika hali kama hiyo zaidi ya mara tatu wakati wakiwa kwenye mafunzo kwenye msitu wa Gobe huko Mombasa na kile kikundi cha Mahmoud
Hivyo risasi ya pili aliyopigwa ilimsababisha asikie maumivu makali sana ila kwa nafasi nyingine alijilazimisha kuigiza kama aliyeumia sana na ambaye hawezi tena kusimama na kupambana na wale watu
Igizo la Shamim likawashika wale Waarabu na kushawishika kuwa tayali walishammaliza na kuanza kujiandaa kudeal na Abdul
UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA KUTUMIWA
UKITAKA KUSOMA STORY YA LEO AU ZILIZOPITA ZILIZOKAMILIKA NITAFUTE WHATSAPP KWA NAMBA HII 0713363965 NA KAMA HUNA WHATSAPP PIGA SIMU UPEWE MAELEKEZO YA KUTUMIWA
ITAENDELEA JUMAPILI



No comments:
Post a Comment